site4any

Free downloadable Tamil & Tamil dubbed movies, Free Tamil books & News, Articles, Health tips…

தமிழக தேர்தல் ஓட்டு எண்ணிக்கை : வெற்றிகள் விபரம்(9.00 pm)…………..

Posted by sambala87(சூரியன்) on May 13, 2011

………………………………………..
கோவை தெற்கு: பொங்கலூர் பழனிச்சாமி தோல்வி
………………………………..
வாக்குறுதிகளை 1 1/2 ஆண்டில் நிறைவேற்றுவேன்: ஜெ.
………………………………..
தஞ்சாவூர்: எஸ்.என்.எம். உபயதுல்லா தோல்வி
………………………………..
அருப்புக்கோட்டை: கே.கே.எஸ்.எஸ்.ஆர். ராமச்சந்திரன் தோல்வி
………………………………..
தூத்துக்குடி: கீதா ஜீவன் தோல்வி
………………………………..
திருவாடானை: சுப.தங்கவேலன் வெற்றி
………………………………..
திருச்சி மேற்கு: கே.என்.நேரு தோல்வி
………………………………..
விழுப்புரம்: பொன்முடி தோல்வி
………………………………..
அந்தியூர்: என்.கே.பி.பி. ராஜா தோல்வி
………………………………..
மதுரை தெற்கு: அண்ணாதுரை வெற்றி
………………………………..
திருமங்கலம்: ம.முத்துராமலிங்கம் வெற்றி
………………………………..
சோழவந்தான்: எம்.வி.கருப்பையா வெற்றி
………………………………..
மதுரை மத்திய தொகுதி: தேமுதிக வெற்றி
………………………………..
ஆலங்குடி: கு.ப.கிருஷ்ணன் வெற்றி
………………………………..
ஆலந்தூர்: பண்ருட்டி ராமச்சந்திரன் வெற்றி
………………………………..
ஜெயங்கொண்டம்: குரு வெற்றி
………………………………..
வந்தவாசி: வே.குணசீலன் வெற்றி
………………………………..
பவானிசாகர்: சுந்தரம் வெற்றி
………………………………..
டிராபிக் ராமசாமி 351 வாக்கு பெற்று தோல்வி
………………………………..
தென்காசி: நடிகர் சரத்குமார் வெற்றி
………………………………..
மொடக்குறிச்சி: ஆர்.என்.கிட்டுசாமி வெற்றி
………………………………..
50,249 வாக்கு வித்தியாசத்தில் கலைஞர் வெற்றி
………………………………..
திருவையாறு: எம்.ரெத்தினசாமி வெற்றி
………………………………..
விருகம்பாக்கம்: ப.பார்த்தசாரதி வெற்றி
………………………………..
பாபநாசம்: இரா.துரைக்கண்ணு வெற்றி
………………………………..
துறையூர்: இந்திரா காந்தி வெற்றி
………………………………..
திரு.வி.க.நகர்: வ.நீலகண்டன் வெற்றி
………………………………..
சைதாப்பேட்டை: ஜி.செந்தமிழன் வெற்றி
………………………………..
குன்னம்: எஸ்.எஸ்.சிவசங்கர் வெற்றி
………………………………..
நன்னிலம்: ஆர்.காமராஜ் வெற்றி
………………………………..
ஜி.கே.மணி 887 வாக்கு வித்தியாசத்தில் பின் தங்கியுள்ளார்
………………………………..
கும்பகோணம்: க.அன்பழகன் வெற்றி
………………………………..
துறைமுகம்: பழ.கருப்பையா வெற்றி
………………………………..
திருப்பத்தூர்: கே.ஜி.ரமேஷ் வெற்றி
………………………………..
திருச்செந்தூர்: அனிதா ராதாகிருஷ்ணன் வெற்றி
………………………………..
ராணிப்பேட்டை: அ.முஹமம்த்ஜான் வெற்றி
………………………………..
சேலம் தெற்கு: எம்.கே.செல்வராஜ் வெற்றி
………………………………..
முதுகுளத்தூர்: மு.முருகன் வெற்றி
………………………………..
விக்கிரவாண்டி: ஆர்.ராமமூர்த்தி வெற்றி
………………………………..
ராதாபுரம்: மைக்கேல் ராயப்பன் வெற்றி
………………………………..
முசிறி: என்.ஆர்.சிவபதி வெற்றி
………………………………..
சங்கராபுரம்: ப.மோகன் வெற்றி
………………………………..
பரமக்குடி: எஸ்.சுந்தர்ராஜ் வெற்றி
………………………………..
திருச்சி கிழக்கு: ஆர்.மனோகரன் வெற்றி
………………………………..
எழும்பூர்: கு.நல்லதம்பி வெற்றி
………………………………..
காட்பாடி: துரைமுருகன் வெற்றி
………………………………..
பூம்புகார்: பவுன்ராஜ் வெற்றி
………………………………..
திண்டிவனம்: ஹரிதாஸ் வெற்றி
………………………………..
திண்டிவனம்: ஹரிதாஸ் வெற்றி
………………………………..
மதுரவாயல்: பீமாராவ் வெற்றி
………………………………..
மதுரவாயல்: பீமாராவ் வெற்றி
………………………………..
ஏர்காடு: பெருமாள் வெற்றி
……………………………………………….
மணப்பாறை: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சிங்காநல்லூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
பூவிருந்தவல்லி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
கோவை வடக்கு: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சேந்தமங்களம்: தேமுதிக வெற்றி
………………………………..
ஸ்ரீபெரும்புதூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
கம்பம்: திமுக வெற்றி
………………………………..
தாராபுரம் : அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சோழவந்தான்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சாத்தூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
கள்ளக்குறிச்சி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
கள்ளக்குறிச்சி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
ஆயிரம் விளக்கு: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
திருவண்ணாமலை: எ.வ.வேலு முன்னிலை
………………………………..
குளச்சல்: காங்கிரஸ் வெற்றி
………………………………..
சூலூர்: தேமுதிக வெற்றி
………………………………..
வேலூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
கடையநல்லூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
ஆற்காடு: அதிமுக வெற்றி
……………………………..
30,375 வாக்கு வித்தியாசத்தில் விஜயகாந்த் வெற்றி
………………………………..
கிணத்துக்கடவு: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
உளுந்தூர்பேட்டை: அதிமுக வெற்றி: வி.சி.தோல்வி
………………………………..
கெங்கவல்லி: ஆர்.சுபா வெற்றி
………………………………..
அவிநாசி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
எடப்பாடி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
அவிநாசி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
எடப்பாடி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
கன்னியாகுமரி: சுரேஷ் ராஜன் தோல்வி
………………………………..
வீரபாண்டி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சேப்பாக்கம்: திமுக வெற்றி
………………………………..
திருப்பூர் தெற்கு: மார்க்சிஸ்ட் கம்யூ., வெற்றி
………………………………..
சீர்காழி : 27,379 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் அதிமுக வெற்றி
………………………………..
அம்பாசமுத்திரம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
அம்பாசமுத்திரம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சபாநாயகர் ஆவுடையப்பன் தோல்வி
………………………………..
அம்பாசமுத்திரம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
பெருந்துறை: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
நாங்குநேரி: சமக வெற்றி
………………………………..
பாளையங்கோட்டை: திமுக வெற்றி
…………………………………
ராஜபாளையம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
சிவகாகி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
திருச்சுழி: தங்கம். தென்னரசு வெற்றி
………………………………..
குடியாத்தம்: இந்திய கம்யூ., வெற்றி
………………………………..
பழனி: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
ஆம்பூர்: மனித நேய மக்கள் கட்சி வெற்றி
………………………………..
சங்ககிரி: வீரபாண்டி ஆறுமுகம் தோல்வி
………………………………..
அரக்கோணம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
திருப்போரூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
அறந்தாங்கி: திருநாவுக்கரசர் தோல்வி
………………………………..
திருத்துறைப்பூண்டி: இந்திய கம்யூ., வெற்றி
………………………………..
திருக்கோவிலூர்: தேமுதிக வெற்றி
………………………………..
பட்டுக்கோட்டை: காங்கிரஸ் வெற்றி
…………………………………..
உடுமலைப்பேட்டை: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
ஜி.கே.மணி 443 வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
ஒட்டப்பிடாரம்: கிருஷ்ணசாமி முன்னிலை
………………………………..
திருச்செங்கோடு: தேமுதிக வெற்றி
………………………………..
டிபிஎம்.மொய்தீன்கான் பின்னடைவு
………………………………..
செய்யூர்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
மயிலம்: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
நெய்வேலி: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
கடலூர்: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
ஜெயலலிதா 8,656 வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
மேட்டுப்பாளையம்: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
கோவை வடக்கு அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
ராசிபுரம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
துறைமுகம்: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
விருதுநகர்: மாஃபா பாண்டியன் வெற்றி
………………………………..
கீழ்வேளூர் (தனி): சிபிஎம் வெற்றி
………………………………..
மதுரையில் 10 தொகுதியிலும் பின்னடைவு : மு.க.அழகிரி வீட்டில் வேட்பாளர்கள் அவசர ஆலோசனை
………………………………..
திருச்செந்தூர்: 899 வாக்குகளில் திமுக முன்னிலை
………………………………..
திருப்பரங்குன்றம்: தேமுதிக முன்னிலை
………………………………..
ஊத்தங்கரை: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
நடிகர் சரத்குமார் 14,378 வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
தங்கபாலு 8660 வாக்குகள் பின்னடைவு
………………………………..
எம்ஆர்கே பின்னடைவு: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
கோபி: செங்கோட்டையன் முன்னிலை
………………………………..
மேட்டூர்: ஜி.கே.மணி பின்னடைவு
………………………………..
நாகப்பட்டினம்: அதிமுக வெற்றி
………………………………..
ரிஷிவந்தியத்தில் விஜயகாந்த் முன்னிலை
………………………………..
விளவங்கோடு: காங்கிரஸ் வெற்றி
………………………………..

வீரபாண்டி: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
கங்கவல்லி: ஆர்.சுபா முன்னிலை
………………………………..
கலைஞர் 13 ஆயிரம் வாக்குகளில் முன்னிலை
………………………………..
ஒட்டன் சத்திரம்: திமுக முன்னிலை
………………………………..
ஆலங்குளம்: பூங்கோதை முன்னிலை
………………………………..
ஓமலூர்: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
தர்மபுரி மாவட்டத்தில் அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
திருப்பூர் வடக்கு: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
தேமுதிக 25 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
பல்லடம்: பரமசிவம் முன்னிலை
………………………………..
சேப்பாக்கம்: ஜெ.அன்பழகன் முன்னிலை
………………………………..
காட்பாடி: துரைமுருகன் முன்னிலை
………………………………..
இளைஞர் காங். தலைவர் யுவராஜ் பின்னடைவு
………………………………..
வீரபாண்டி ஆறுமுகம் பின்னடைவு
………………………………..
கொளத்தூர்: மு.க.ஸ்டாலின் முன்னிலை
………………………………..
குறிஞ்சிப்பாடி: எம்ஆர்கே பின்னடைவு
………………………………..
நெய்வேலி: சிவசுப்பிரமணியம் முன்னிலை
………………………………..
வேப்பனஹள்ளி: டிசெங்குட்டுவன் முன்னிலை
………………………………..
பொன்முடி 1500 வாக்குகளில் பின்னடைவு
………………………………..
ஸ்ரீரங்கம்: ஜெயலலிதா 2,500 வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
பேராசிரியர் அன்பழகன் பின்னடைவு
………………………………..
பென்னாகரம்: நஞ்சப்பன் முன்னிலை
………………………………..
அதிமுக 182 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
திமுக 40 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
வேதாரண்யம் : அதிமுக காமராஜ் வெற்றி
………………………………..
விஜயகாந்த் 6 ஆயிரம் வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
இ.கம்யூ., 6 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
தேமுதிக மட்டும் 25 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
அதிமுக மட்டும் 120 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
திமுக 37 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
அதிமுக 165 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
கலைஞர் 5 ஆயிரம் வாக்குகள் முன்னலை
………………………………..
திருவள்ளூர்,காஞ்சிபுரம் : 21 தொகுதிகளிலும் அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
திமுக 36 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
திமுக 36 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
வீரபாண்டி: எஸ்.கே.செல்வம் முன்னிலை
………………………………..
ஓமலூர்: பல்பாக்கி சி.கிருஷ்ணன் முன்னிலை
………………………………..
சென்னையில் 16/13 தொகுதிகளில் அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
நடிகர் அருண்பாண்டியன் தொகுதியில் வாக்கு எண்ணிக்கை நிறுத்தம்
………………………………..
வீரபாண்டி: எஸ்.கே.செல்வம் முன்னிலை
………………………………..
கெங்கவெல்லி: ஆர்.சுபா முன்னிலை
………………………………..
கெங்கவெல்லி: ஆர்.சுபா முன்னிலை
………………………………..
புதுச்சேரி: வைத்திலிங்கம் வெற்றி
………………………………..
நடிகர் சரத்குமார் முன்னிலை
………………………………..
மதுரையில் 10/9 தொகுதிகளில் அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
ஒட்டபிடாரம்: கிருஷ்ணசாமி முன்னிலை
………………………………..
திமுக 41 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
அதிமுக 162 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
திமுக 36 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
நடிகர் அருண்பாண்டியன் முன்னிலை
………………………………..
திமுக 34 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
அதிமுக 149 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
ஜெயலலிதா 2 ஆயிரம் வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
கிருஷ்ணகிரி: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
ஸ்ரீரங்கத்தில் பதட்டம்
………………………………..
திமுக கூட்டணி 32 தொகுதிகளில் முன்னணி
………………………………..
அதிமுக 135 தொகுதிகளில் முன்னிலை.
………………………………..
விஜயகாந்த் 2000 வாக்குகள் முன்னிலை
………………………………..
சங்கரன்கோவில் கருப்பசாமி முன்னிலை
………………………………..
அதிமுக கூட்டணி 112 தொகுதிகளில் முன்னணி
………………………………..
திமுக கூட்டணி 30 தொகுதிகளில் முன்னணி
………………………………..
அதிமுக கூட்டணி 95 தொகுதிகளில் முன்னணி
………………………………..
திருவண்ணாமலை: எஸ்.ராமச்சந்திரன் முன்னிலை
………………………………..
மயிலாப்பூரில் தங்கபாலு பின்னடைவு
………………………………..
பல்லடம் பரமசிவம் முன்னிலை
………………………………..
திமுக கூட்டணி 29 தொகுதிகளில் முன்னிலை
………………………………..
விளாத்திகுளத்தில் மார்க்கண்டேயன் முன்னிலை
………………………………..
குன்னூரில் தெள்ளி முன்னிலை
………………………………..
குறிஞ்சிப்பாடி: அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
கடலூரில் எம்.சி. சம்பத் முன்னிலை
………………………………..
விழுப்புரம்: பொன்முடி முன்னிலை
………………………………..
பாளையங்கோட்டையில் பழனி முன்னிலை
………………………………..
சேப்பாக்கத்தில் ஜெ.அன்பழகன் முன்னிலை
………………………………..
செங்கல்பட்டு பாமக முன்னிலை
………………………………..
நாங்குநேரியில் சமக முன்னிலை
………………………………..
தாம்பரம் ராஜா முன்னிலை
………………………………..
திருவாரூர்: கலைஞர் முன்னிலை
………………………………..
சிங்காநல்லூர் சின்னச்சாமி முன்னிலை
………………………………..
திருப்போரூர் : அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
திருப்பூர் வடக்கு : அதிமுக முன்னிலை
………………………………..
தபால் வாக்குகள்: ஸ்டாலின் முன்னிலை
………………………………..

திண்டிவனம்: தபால் வாக்கு: பாமக முன்னிலை
………………………………..
தபால் எண்ணிக்கை விறுவிறுப்பு
………………………………..
ரிஷிவந்தியத்தில் தபால் ஓட்டு எண்ணிக்கை
………………………………..
9 மணி அளவில் முதல் சுற்று முடிவு வெளியாகும்
………………………………..
வாக்கு எண்ணிக்கை தொடங்கியது
………………………………..

(nkn)

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

 
%d bloggers like this: